"กฟผ." มอบกล่องห่วงใย ให้กับ "นายก สภท."
เมื่อวันที่ 23 พฤษภาคม 2565 ที่สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคประเทศไทย (สี่แยกการเรือน) เขตดุสิต
กรุงเทพฯ
นางฐิติภัทร์ ภานุไพศาล วิทยากรระดับ 9 ผู้แทน กสห-ย. นำทีม ประชาสัมพันธ์การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย ( กฟผ.) ร่วมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นให้ข้อมูลข่าวสารภารกิจ กฟผ. และสร้างสัมพันธภาพสื่อมวลชน พร้อมมอบกล่องห่วงใยจากใจ กฟผ. ให้ นายอนันต์ นิลมานนท์ นายกสมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย เพื่อนำไปมอบต่อให้กับคณะกรรมการบริหารสมาคมฯ
โดยมีนายธวัชชัย
เฟื่องอนันต์
กรรมการ สภท. และนายกฤษติน นิลมานนท์ เจ้าหน้าที่ สภท. ร่วมให้การต้อนรับในโอกาสนี้ด้วย...///
#สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย
สนับสนุนโดย