สภาวัฒนธรรมจังหวัดบุรีรัมย์
วันศุกร์ที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๖
เวลา ๑๑.๓๐ น.
ดร.เสกข์สรร ธีระวาณิชย์ ประธานสภาวัฒนธรรมจังหวัดบุรีรัมย์ มอบหมายให้ รศ.โกวิท เชื่อมกลาง รองประธานสภาวัฒนธรรมจังหวัดบุรีรัมย์ ร่วมเป็นเกียรติโครงการพัฒนาต่อยอดมรดกภูมิปัญญาทางวัฒนธรรม ด้านธรรมชาติและจักรวาล (อาหารไทย) เพื่อการเป็นเจ้าบ้านที่ดี จังหวัดบุรีรัมย์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖ ระหว่างวันที่ ๒๙ พฤษภาคม - ๒ มิถุนายน ๒๕๖๖
ณ สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน ๓๗ บุรีรัมย์ ตำบลห้วยราช อำเภอห้วยราช จังหวัดบุรีรัมย์
โดยมี นายจำเริญ แหวนเพ็ชร รองผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธี
รายงานโดย สภาวัฒนธรรมจังหวัดบุรีรัมย์
สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย สนับสนุนโดย