วันที่ 30 เมษายน 2564 เวลา 09.30 น. ณ อาคารปฏิบัติการคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
ผศ.จรายุทธ ประทีปวรกาญจน์ ผู้ช่วยอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี พร้อมด้วยดร.มงคล พัชรวงศ์สิริ คณบดีคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม กล่าวขอบคุณและรับมอบอุปกรณ์ทางการแพทย์ และเครื่องอุปโภคบริโภค จากคุณธีรวัฒน์ ชัยพิมลผลิน ประธานบริษัท ดิโอ อินโนเวชั่น จำกัด และทางมหาวิทยาลัย ได้ส่งมอบไปยังสาธารณสุขจังหวัดกาญจนบุรี เพื่อให้การสนับสนุนบุคลากรทางการแพทย์ ของจังหวัดกาญจนบุรีต่อไป