“มูลนิธิราชประชานุเคราะห์ฯ มอบถุงยังชีพพระราชทานให้แก่ราษฎรผู้ประสบอัคคีภัยในจังหวัดสุพรรณบุรี”
วันอังคารที่ 22 มิถุนายน 2564
นายณัฐภัทร สุวรรณประทีป ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี ประธานกรรมการมูลนิธิราชประชานุเคราะห์ประจำจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นประธานมอบถุงยังชีพพระราชทานของมูลนิธิราชประชานุเคราะห์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ ให้แก่ราษฎรผู้ประสบอัคคีภัย เพื่อเป็นขวัญกำลังใจให้กับครอบครัวของผู้ประสบอัคคีภัย ให้มีจิตใจที่เข้มแข็งต่อสู้ฟันฝ่ากับปัญหาความเดือดร้อนในครั้งนี้
ณ บ้านเลขที่ 58 หมู่ที่ 11 ต.บางตาเถร อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
#เรียบง่ายไปด้วยกันสุพรรณบุรี
สนับสนุนโดย