นายอำเภอเวียงสระ นายสุพัชรพงศ์ วรประดิษฐ์ ลงพื้นที่เยี่ยมและมอบสิ่งของ "ชุดปันสุข"
วันที่ 22 มิถุนายน 2564 นายอำเภอเวียงสระ นายสุพัชรพงศ์ วรประดิษฐ์ พร้อมด้วย
รพ.สต.เวียงสระ และผู้ใหญ่บ้าน ม.3 ต.เวียงสระ อ.เวียงสระ จ.สุราษฎร์ธานี ลงพื้นที่เยี่ยมและมอบสิ่งของ"ชุดปันสุข"ให้ผู้สัมผัสเสี่ยงที่กักกันตัวอยู่ที่บ้านในพื้นที่ ม.3 ต.เวียงสระ อ.เวียงสระ จ.สุราษฎร์ธานี หลังการตรวจหาเชื้อโควิด-19 รอบ 2 ซึ่งผลการตรวจไม่พบเชื้อแต่อย่างใด
นายอำเภอเวียงสระ ได้กำชับให้ผู้ใหญ่บ้าน และ อสม.ให้ดูแลการกักตัวให้เป็นไปตามมาตรการที่กำหนด จนครบระยะเวลา 14 วันเพื่อป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรน่า(COVID-19)
ภาพ
นายอำเภอเวียงสระ นายสุพัชรพงศ์ วรประดิษฐ์
ข่าว
บ้านบ้านทีวีช่อง73และDD TV NEWS
บก.พรชัย เมืองสุราษฏร์ ศูนย์ข่าวภาคใต้ รายงาน
สนับสนุนโดย