วันอังคารที่ 22 มิถุนายน 2564
พลตำรวจโท คำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมงานพิธีส่งมอบ วัสดุอุปกรณ์ป้องกันและตรวจคัดกรอง โรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา2019(COVID-19
)หน้ากากอนามัยทางการแพทย์,เจลแอลกอฮอล์ล้างมือ และสเปรย์แอลกอฮอล์ ตามโครงการเฝ้าระวังป้องกันและควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19)ให้กับสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี เขตอำเภอคลองหลวง เพื่อส่งต่อให้ประชาชนอย่างทั่วถึงทุกครัวเรือน ณ วัดพระธรรมกาย อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
สนับสนุนโดย