วันที่ 26 เมษายน 2565 เวลา 15.30 น. นายชูชีพ พงษ์ไชย รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี
ร่วมประชุมกลั่นกรองข้อมูลเพื่อเตรียมนำเสนอจังหวัดขยายผลระบบราชการ 4.0 ให้เป็นไปตามรูปแบบการทำงานร่วมกันแบบบูรณาการทั้งในเชิงยุทธศาสตร์ตั้งแต่ระดับการวางนโยบายไปจนถึงการนำไปปฏิบัติ มีการสร้างนวัตกรรมเพื่อมุ่งผลสัมฤทธิ์ในการปฏิบัติงาน และเป็นการทำงานที่ปรับเป็นดิจิทัลเต็มรูปแบบ (Collaboration Innovation Digitization ) ต่อ กพร. ในวันที่ 29 เมษายน 2565 ผ่านระบบ Online ต่อไป
#เรียบง่ายไปด้วยกันสุพรรณบุรี
สนับสนุนโดย