ท่านพล.ต.ต.ไพศาล วงศ์วัชรมงคล ผบก.ภ.จว.นนทบุรี, รองผบก. และ ผกก. จ.นนทบุรี ทุกท่าน, ดร.ชัยรัตน์ จำนงค์การ ประธานกต.ตร.จว.นนทบุรี (ภาคประชาชน),ดร.พีรวัฒน์ สุรเศรษฐ ประธานกต.ตร.กทม.(ภาคประชาชน)-ประธานที่ปรึกษากต.ตร.จว.นนทบุรี,นาย ทวีศักดิ์ สุทิน ประธานสภาอุตสาหกรรม จ.นนทบุรี ,นาย สุรสีห์ ศรีอินทร์สุทธิ์ ประธานหอการค้า จ.นนทบุรี,นายแพทย์ชูศักดิ์ วรงค์ชยกุล,นาย พิทักษ์พงศ์ ปรุงเสริม,นาย อำพล แย้มเยื้อน,นาย ปรเมศวร์ สิริเวชพันธุ คณะกต.ตร. และ ที่ปรึกษากต.ตร.จว.นนทบุรี, หน่วยงานภาคเอกชน ,หอการค้าและสภาอุตสาหกรรม จ.นนทบุรี ร่วมพบปะสังสรรค์ และสรงน้ำพระพุทธรูป เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ซึ่งเต็มไปด้วยบรรยากาศอบอุ่นและเป็นกันเอง ณ ศักดิ์สยาม เลคไซค์ รีสอร์ท
สนับสนุนโดย