“โครงการพัฒนาน้ำบาดาลเพื่อความมั่นคงระดับชุมชน จังหวัดสุพรรณบุรี”
8 พฤษภาคม 2565 เวลา 10.00 น. ที่โรงเรียนวัดทุ่งคอก และโรงเรียนวัดทุ่งเข็น อ.สองพี่น้อง นายณัฐภัทร สุวรรณประทีป ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี ลงพื้นที่ร่วมกับนายวราวุธ ศิลปอาชา รัฐมนตรีว่าการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมและคณะ ลงพื้นที่ตรวจติดตามความก้าวหน้าโครงการพัฒนาน้ำบาดาล เพื่อความมั่นคงระดับชุมชน
#เรียบง่ายไปด้วยกันสุพรรณบุรี
สนับสนุนโดย