รองผู้ว่าฯปทุมธานี ประชุมพิจารณาคัดเลือกเด็กเข้ารับประกาศเกียรติคุณ “วัฒนธรรมวินิต ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๕”
วันอังคารที่ ๑๐ พฤษภาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๔.๐๐ น. นายเอกวิทย์ มีเพียร รองผู้ว่าราชการจังหวัดปทุมธานี เป็นประธานการประชุมพิจารณาคัดเลือกเด็กเข้ารับประกาศเกียรติคุณ “วัฒนธรรมวินิต ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๕” เพื่อกระตุ้นและสร้างแรงบันดาลใจให้เด็กและเยาวชน หันมาสนใจในมรดกภูมิปัญญาทางวัฒนธรรมพื้นถิ่น พร้อมด้วย นายขจรเกียรติ จินดาวรานนท์ ประธานสภาวัฒนธรรมจังหวัดปทุมธานี นายกฤษณะ เลิศวิชานันท์ ศึกษาธิการจังหวัดปทุมธานี นางพรอัปสร นิลจินดา ประชาสัมพันธ์จังหวัดปทุมธานี และนางสาวประทิน พูลนิล ผอ.กลุ่มยุทธศาสตร์และเฝ้าระวังทางวัฒนธรรม ร่วมประชุม ณ ห้องประชุมบุณฑริก ชั้น ๒ สำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดปทุมธานี
นายวีรวิทย์ กูลมณีทรัพย์หัวหน้าศูนย์ข่าวหนังสือพิมพ์ทันใจนิวส์จังหวัดปทุมธานี
สนับสนุนโดย