" โครงการส่งเสริมสุขภาพจากเด็กสู่ผู้ใหญ่ " ด้วยอาหารเช้าคอนเฟล็ค ได้รับการสนับสนุนจาก บริษัทเนสท์เล ประเทศไทย จำกัด
ร่วมกับโครงการคลังเวลาโรตารี สโมสรโรตารีบางกรวย ภาค 3350 และ สโมสรโรตารีท่านท้าวสุรนารี ภาค 3340 มอบ ข้าวสาร-อาหารแห้ง เครื่องกีฬา พร้อมอุปกรณ์ต้านภัยCovid และของใช้ที่จำเป็นพร้อมสีทาแท๊งน้ำและศาลาเอนกประสงค์ ให้โรงเรียนบ้านคลองมะค่าหิน ต.วังกระทะ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา ในวันเสาร์ที่ 7 พฤษภาคม 2565
คนอื่นๆ อีก 76 คน นำโดย นายก ดร. อาทิตติยา สมเพียร ปีบริหาร 2564-2565 และ นายกก่อตั้ง ดร.นัชชา ทิพเนตร พร้อมมิตรโรแทเรียน
ร.ต.สนธยา ศรีนอก หัวหน้าศูนย์ข่าวหนังสือพิมพ์ทันใจนิวส์จังหวัดนครราชสีมา
สนับสนุนโดย