มอบหมายให้ นายมานะ ศิริพิทยาวัฒน์ รองเลขาธิการ ป.ป.ส. นำเจ้าหน้าที่ สำนักงาน ป.ป.ส. ร่วมลงนามถวายพระพร พร้อมถวายแจกันดอกไม้ หน้าพระบรมฉายาลักษณ์ สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 ณ ศาลาสหทัยสมาคม ในพระบรมมหาราชวัง
สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย
สนับสนุนโดย