ข่าวประชาสัมพันธ์
ผู้ว่าฯอุทัย เป็นประธานการประชุมขับเคลื่อนแผนงานด้านเทคนิคก่อสร้างตามแผนปรับปรุงระบบไฟฟ้าเป็นเคเบิ้ลใต้ดิน 1 จังหวัด 1 ถนนฯ
วันพฤหัสบดีที่ 13 กรกฎาคม 2566เวลา 09.30 น. ดร. ธีรพัฒน์ คัชมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธาน การประชุมขับเคลื่อนแผนงานด้านเทคนิคงานก่อสร้างตามแผนงานปรับปรุงระบบไฟฟ้าเป็นเคเบิลใต้ดิน 1 จังหวัด 1 ถนนเพื่อเฉลิมพระเกียรติ ครั้งที่ 2 ณ ห้องประชุม ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี อำเภอเมืองอุทัยธานี
และช่วงบ่าย เวลา 13.30 น. เป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการประชาสัมพันธ์แห่งชาติระดับจังหวัด ( จังหวัดอุทัยธานี ) ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุม ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี ( หลังใหม่ ) อำเภอเมืองอุทัยธานี./
#ผช.ศ.พิเศษ ดร.อลงกต วรกี คำว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี
สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย
สนับสนุนโดย