วันเสาร์ที่26กันยายน2563.
เวลา10.00น.
พลเอก โกญจนนาทจุณณะภาต รองประธานสภากรุงเทพมหานคร เป็นประธานเปิดโครงการสร้างชุมชนตลาดพลูเพิ่มมูลค่าทางเศรษฐกิจสังคมและวัฒนธรรมในยุคโควิท-19ไปสู่ความยั่งยืนพร้อมด้วย
พ.ต.อ.พิสิฐชัย ถิ่นขนอม ผกก.สน.ตลาดพลู และ
ศ.ดร.จิระ หงส์ลดารมภ์ประธาน Chita Academy
คุณ ธรรมเจริญสุ บุญมา
นางสาว กนกวรรณ เอี่ยมลิ้มผู้อำนวยการเขต ธนบุรี
คุณสุพจน์ โภชณพาณิชย์ อนุ กต.ตร.กทม.(ด้านเศรษฐกิจ),
คุณพิสัณฑ์ ชุ่มวิจิตร ประธาน อปพร.เขตธนบุรี รองประธานกรรมการ อปพร.กทม.(เฮียหลอ)คุณ สุมิตร
พร้อมฝ่ายพัฒนาชุมชนของเขตธนบุรี
ตัวแทนจากมหาลัยราชภัฏธนบุรีและมหาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยาคณะผู้แทนจากสมาคมนักเรียนเก่าเทพศิรินทร์ในพระบรมราชูปถัมภ์ 5 ท่าน
คุณจีระสุข ชินะโชติ ผู้ดำเนินรายการ “พาเที่ยวทั่วไทย”
พร้อมประธานชุมชน 5 ชุมชนและแขกผู้มีเกียรติเข้าร่วมเปิดโครงการสร้างชุมชนตลาดพลูเพิ่มมูลค่าทางเศรษฐกิจสังคมและวัฒนธรรมในยุคโควิท-19ไปสู่ความยั่งยืนพร้อมกันนี้
คุณสุพจน์ โภชณพาณิชย์ อนุ กต.ตร.กทม.(ด้านเศรษฐกิจ)ได้รับแต่งตั้งเป็นประธานโครงการสร้างชุมชนตลาดพลูเพิ่มมูลค่าทางเศรษฐกิจสังคมและวัฒนธรรมในยุคโควิท-19ไปสู่ความยั่งยืน
ณ. ห้องประชุมวัดกันตทาราราม ซอย เทอดไท 19 แขวง ตลาดพลู เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร
#เอกชัย///ทันใจนิวส์///รายงาน.