“ผู้ว่าฯ เปิดประชุมสภาเทศบาลเมืองสุพรรณบุรีครั้งแรก”
วันพฤหัสบดีที่ 6 พฤษภาคม 2564
นายณัฐภัทร สุวรรณประทีป ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นประธานเปิดการประชุมสภาเทศบาลเมืองสุพรรณบุรีครั้งแรก โดยมีนายเอกพันธ์ อินใจเอื้อ นายกเทศมนตรีเทศบาลเมืองสุพรรณบุรี พร้อมคณะผู้บริหารและสมาชิกสภาเทศบาล เข้าร่วมการประชุม ผู้ว่าฯ ได้กล่าวเปิดการประชุมสภา พร้อมแสดงความยินดีกับทุกท่านในโอกาสที่ได้รับการเลือกตั้ง และขอให้ปฏิบัติหน้าที่ด้วยความซื่อสัตย์สุจริต เสียสละ เพื่อประโยชน์สุขของพี่น้องประชาชนชาวสุพรรณบุรี
ณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลเมืองสุพรรณบุรี อ.เมืองสุพรรณบุรี จ.สุพรรณบุรี
#เรียบง่ายไปด้วยกันสุพรรณบุรี