🙏🏻 จังหวัดสุพรรณบุรีต้องขอขอบคุณ ว่าที่ ร.ต. ธีระพล โชคนำชัย นายอำเภอบางปลาม้า สนับสนุนหน้ากากอนามัย จำนวน 8,000 ชิ้น
โดยจะส่งมอบต่อให้กับทางสาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรี เพื่อนำไปใช้ใน รพ.สนาม (ศูนย์ห่วงใยคนสุพรรณ 100 เตียง) สำหรับผู้ป่วยไวรัสโควิด-19
ณ ศาลากลางจังหวัดสุพรรณบุรี
#สุพรรณบุรีสู้โควิดไปด้วยกัน