เมื่อวานนี้(4 พ.ค.64)
ดร.สุทัศน์ เตชะวิบูลย์ รองประธานมูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง และเป็นประธานอาสาสมัครของมูลนิธิฯ มอบหมายให้แผนกอาสาสมัครมูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง นำเงินพร้อมพวงหรีดมอบให้กับ นายภักดี วีระรัตน์ ผู้สื่อข่าว นสพ.สยามรัฐ และเป็นอาสาสมัครแจ้งข่าวของมูลนิธิฯ(คำรพ35)
ซึ่งได้สูญเสียคุณพ่อกิตติ วีระรัตน์ อายุ 98ปี ด้วยโรคประจำตัว เมื่อวันที่ 4 พ.ค.2564
ณ วัดคีรีวันต์ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
ทีมข่าวประชาสัมพันธ์มูลนิธิปอเต็กตึ๊ง
นสพ.ทันใจนิวส์/เอกชัย/รายงาน.
0894981477