"ตรวจติดตามการพัฒนาปรับภูมิทัศน์อุทยานมังกรสวรรค์ ศาลเจ้าพ่อหลักเมืองสุพรรณบุรี"
วันเสาร์ที่ 26 มิถุนายน 2564
นายณัฐภัทร สุวรรณประทีป ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี ลงพื้นที่ร่วมกับท่านวราวุธ ศิลปอาชา รัฐมนตรีว่าการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมและคณะ เพื่อตรวจติดตามการดำเนินงานพัฒนาพื้นที่ เพื่อปรับภูมิทัศน์และปลูกต้นไม้ บริเวณโดยรอบอุทยานมังกรสวรรค์ เพื่อพัฒนาเป็นแหล่งท่องเที่ยวที่สำคัญของจังหวัดสุพรรณบุรีอย่างยั่งยืนต่อไป
ณ บริเวณอุทยานมังกรสวรรค์ ศาลเจ้าพ่อหลักเมืองสุพรรณบุรี อ.เมืองฯ จ.สุพรรณบุรี
#เรียบง่ายไปด้วยกันสุพรรณบุรี
สนับสนุนโดย