"ตรวจติดตามการพัฒนาบึงฉวากเฉลิมพระเกียรติ"
วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน 2564 นายณัฐภัทร สุวรรณประทีป ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี ลงพื้นที่ร่วมกับท่านวราวุธ ศิลปอาชา รัฐมนตรีว่าการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมและคณะ เพื่อตรวจติดตามการดำเนินงานพัฒนาและปรับปรุงบึงฉวาก เพื่อพัฒนาให้เป็นแหล่งท่องเที่ยวที่สำคัญของจังหวัดสุพรรณบุรีอย่างยั่งยืนต่อไป
ณ บริเวณบึงฉวากเฉลิมพระเกียรติ อ.เดิมบางนางบวช จ.สุพรรณบุรี
#เรียบง่ายไปด้วยกันสุพรรณบุรี
สนับสนุนโดย