@สภ.ช้างเผือก จ.เชียงใหม่
20 มิ.ย.64 เวลา 09.30 น. พ.ต.อ.กิตติพงษ์ เพ็ชรมุณี ผกก.สภ.ช้างเผือก , พ.ต.ท.วีรภัทร คำลาพิช สวป.ฯ , พ.ต.ต.ปิยะพงษ์ ชัยนำ
สว.ธร.ฯ พร้อมด้วยข้าราชการตำรวจ สภ.ช้างเผือก ร่วมทำกิจกรรมจิตอาสา พัฒนาทำความสะอาดอาคารที่ทำการและพื้นที่ภายในบริเวณ สภ.ช้างเผือก และสถานีตำรวจชุมชนช้างเผือก
สนับสนุนโดย