24 มิ.ย.64 เวลา 10.30 น.
พล.ต.ต.บัณฑิต ตุงคะเศรณี รอง ผบช.ภ.5 พร้อมคณะ ได้มาตรวจเยี่ยม จุดตรวจห้วยกุ้ง สภ.กองก๋อย จ.แม่ฮ่องสอน พบ พ.ต.ท.ณกรณ์ ศรีกันทา สวญ.สภ.กองก๋อยและเจ้า
หน้าที่ตำรวจ อยู่ปฏิบัติหน้าที่ด้วยความเรียบร้อย จึงได้กำชับการปฏิบัติตามนโยบายของ ตร.และ ภ.5 โดยเคร่งครัด ทั้งนี้ได้มอบสิ่งของ เพื่อเป็นขวัญกำลังใจในการปฎิบัติหน้าที่ต่อไป
สนับสนุนโดย