วันศุกร์ที่ 25 มิถุนายน 2564
พลตำรวจโท คำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี เป็น
ประธานการประชุม เรื่องหาแนวทางการทำงานที่มีสวัสดิภาพและความปลอดภัยห่างไกลโควิด-19 "นายกพบเพื่อนครู" โรงเรียนในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี ณ โรงเรียนสามโคก อำเภอสามโคก จังหวัดปทุมธานี
สนับสนุนโดย