วันเสาร์ที่ 26 มิถุนายน 2564
พลตำรวจโทคำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี ได้มอบหมายให้ นายณเรศ คุชิตา เลขานุการนายกองค์การบริหาร
ส่วนจังหวัดปทุมธานี นำทีมงานกองช่าง อบจ.ปทุมธานี ออกปฏิบัติการฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อไวรัสโอคโรนา 2019 ตามสถานที่อต่างๆในพื้นที่จังหวัดปทุมธานีดังนี้
📍วัดซอยสามัคคี(ธรรมสุขใจ) ต.คูคต อ.ลำลูกกา
📍หมู่บ้านพฤกษา 20 (ลำลูกกาคลอง2) ต.คูคต อ.ลำลูกกา
📍การไฟฟ้าส่วนภูมิภาครังสิต ต.คลองหนึ่ง อ.คลองกลวง
📍ชุมชนวัดสิงห์ ต.สามโคก อ.สามโคก
สนับสนุนโดย