วันเสาร์ที่ 19 มิถุนายน 2564
พลตำรวจโท คำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง นายกองค์การบริหาร
ส่วนจังหวัดปทุมธานี พร้อมด้วยสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี เขตอำเภอลำลูกกา ลงพื้นที่ให้กำลังใจและตรวจเยี่ยมประชาชนที่ได้รับความเสียหาย จากเหตุเพลิงไหม้บ้าน เเละได้ให้การช่วยเหลือเยียวยาในเบื้องต้นแล้ว ณ หมู่บ้านพฤกษา20 อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี
สนับสนุนโดย