อบจ.สุราษฎร์ธานี ประชุมปรึกษาหารือการเสนอแผนงานโครงการพัฒนาอาชีพ และส่งเสริมเศรษฐกิจชุมชนในจังหวัดสุราษฎร์ธานี 19 อำเภอ นำร่องในปีงบประมาณ 2565 (ตำบลละล้าน)
บ่ายวันที่ 15 มิถุนายน 2564 ที่ห้องประชุมชั้น 3 องค์การบริหารส่วนจังหวัดสุราษฎร์ธานี นายพงษ์ศักดิ์ จ่าแก้ว นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสุราษฎร์ธานี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ กองส่งเสริมคุณภาพชีวิต กองแผนและงบประมาณ และกลุ่มเครือข่ายธุรกิจชุมชน ร่วมประชุมปรึกษาหารือเกี่ยวกับการเสนอแผนงานโครงการพัฒนาอาชีพ และส่งเสริมเศรษฐกิจชุมชนในจังหวัดสุราษฎร์ธานี 19 อำเภอ นำร่องในปีงบประมาณ (พ.ศ. 2565) จำนวน 30 ตำบล (ตำบลละล้าน) เพื่อทำความเข้าใจเกี่ยวกับการเขียนโครงการฯ เพื่อของบประมาณและเสริมสร้างความเข้มแข็งให้กับชุมชน ต่อไป
Credit ภาพ/ข่าว : ขับเคลื่อนนโยบายสุราษฎร์ธานีเมืองแห่งเศรษฐกิจฯ
กองส่งเสริมคุณภาพชีวิต
องค์การบริหารส่วนจังหวัดสุราษฎร์ธานี
สนับสนุนโดย