มหาราช นางสาววิกานดา พิมพาภรณ์ เสมียนตราอำเภอมหาราช พร้อมด้วย พนักงานราชการ อส. เจ้าหน้าที่ปกครอง ผู้ใหญ่บ้าน เจ้าหน้าที่ อสม ร่วมกับคณะสงฆ์วัดโบสถ์ มอบสิ่งของอุปโภคบริโภค ให้กับผู้ยากไร้และผู้ที่ได้รับผลกระทบจากสถาณการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ณ วัดโบสถ์ ตำบลมหาราช อำเภอมหาราช จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
สนับสนุนโดย