วันพุธที่ 30 มิถุนายน 2564
พลตำรวจโทคำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง นายกองค์การบริหาร
ส่วนจังหวัดปทุมธานี พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและนางสาวณัฐธิดา เกียรติพัฒนาชัย รองประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานีได้ออกหน่วยเคลื่อนที่ตรวจหาเชื้อไวรัสโควิด-19 แบบเชิงรุก ณ ชุมชนซอยรังสิต-นครนายก23 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
สนับสนุนโดย