วันพุธที่ 30 มิถุนายน 2564
นายจรูญศักดิ์ สิงหเดช รองผู้ว่าราชการจังหวัดปทุมธานี เป็นประธานการประชุม คณะกรรมการข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี ครั้งที่ 3/2564
โดยพลตำรวจโท คำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี มอบหมายให้ นางสาวพัชร์อริญ หลีนวรัตน์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี หัวหน้าส่วนราชการ เเละนายเฉลิมพงษ์ รังสิวัฒนศักดิ์ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี เขตอำเภอธัญบุรี เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้
โดยวาระสำคัญในที่ประชุม คณะกรรมมีมติเห็นชอบเกี่ยวกับการจัดตั้ง กองป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เพื่อปฏิบัติภารกิจและมีหน้าที่รับผิดชอบ เกี่ยวกับงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยทุกประเภทในจังหวัดปทุมธานี
ณ ห้องประชุมมหาหงส์ ชั้น 3 องค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี
สนับสนุนโดย