ภ.จว.ปทุมธานี*: พล.ต.ต.ชยุต มารยาทตร์ ผบก.ภ.จว.ปทุมธานี เข้าร่วม
กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี เนื่องในโอกาสมหามงคลคล้ายวันประสูติ 4 ก.ค.64 ณ บริเวณโถง ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดปทุมธานี
วันที่ 2 ก.ค.64 เวลา 13.00 น.
พล.ต.ต.ชยุต มารยาทตร์ ผบก.ภ.จว.ปทุมธานี
เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี เนื่องในโอกาสมหามงคลคล้ายวันประสูติ 4
ก.ค.64โดยมี นายชัยวัฒน์ ชื่นโกสุม ผวจ.ปทุมธานี เป็นประธาน พร้อมด้วยนายจรูญศักดิ์ สิงหเดช นายพงศธร กาญจนะจิตรา รอง ผวจ.ฯ นายปรีชา พรหมเพชร ผู้พิพากษาหัวหน้าศาลจังหวัดปทุมธานี พ.อ.ชิตพล กึนสี
รอง ผอ.รมน.จว.ปทุมธานี นายพิษณุ ประภาธนานันท์ นอภ.เมืองปทุมธานี น.ส.ฐิต์ณัฐ สมบัติศิริ
วัฒนธรรม จ.ปทุมธานี และข้าราชการเข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน ณ บริเวณโถง ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดปทุมธานี
สนับสนุนโดย