วันที่ 26 เม.ย.65 เวลา 14.00 น.
พล.ต.ท.อำพล บัวรับพร ผบช.ภ.8 พร้อมด้วย พล.ต.ต.ศักย์ศิรา เผือกอ่ำ รอง ผบช.ภ.8 , พล.ต.ต.ถาวร แสงฤทธิ์ รอง ผบช.ภ.8 ,พล.ต.ต.พันธนะ นุชนารถ รอง ผบช.ภ.8 ,ผกก.ฝอ.1 - ฝอ6 .บก.อก.ภ.8
และเจ้าหน้าที่ตำรวจส่วนที่เกี่ยวข้องได้ร่วมประชุมร่วมประชุมบริหาร ตร. ครั้งที่ 4/2565 ส่วนของ ผบก.ภ.จว. ,ผบก.ศฝร.ภ.8 และ หัวหน้า สภ.ในสังกัด ภ.8 ได้เข้าร่วมประชุมระบบทางไกลผ่านจอภาพ
โดยมี พล.ต.อ.สุวัฒน์ แจ้งยอดสุข ผบ.ตร. เป็นประธาน
ณ ห้องพุ่มพันธุ์ม่วง ตำรวจภูธรภาค 8 จว.ภูเก็ต
จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ
ภิญโญวงษสุวรรณหัวหน้าผู้สื่อข่าวส่วนกลางหนังสือพิมพ์ทันใจนิวส์
สนับสนุนโดย