วันที่ 9 พ.ค.65 เวลา 14.30 น.
พล.ต.ท.อำพล บัวรับพร ผบช.ภ.8 พร้อมด้วย พล.ต.ต.วันไชย เอกพรพิชญ์ รอง ผบช.ภ.8
,พล.ต.ต.สาธิต พลพินิจ ผบก.ภ.จว.สุราษฎร์ธานี ,พ.ต.อ.ไพศาล สังข์เทพ รอง ผบก.ภ.จว.สุราษฎร์ธานี ,พ.ต.อ.กิตติพงษ์ ทองทิพย์ รอง ผบก.ภ.จว.สุราษฎร์ธานี ,พ.ต.อ.ฐิติวัชร์ สุฐิติวนิช ผกก.สภ.ขุนทะเล และคณะพนักงานสืบสวนสอบสวน ภ.จว.สุราษฎร์ธานี ได้ร่วมประชุมติดตามความคืบหน้าคดีอาญาที่ 981/2565 ซึ่งมีการกระทำความผิดเกี่ยวกับการค้ามนุษย์ ต่อเนื่องกันหลายพื้นที่
ณ ศูนย์ปฏิบัติการตำรวจภูธรจังหวัดสุราษฎร์ธานี ต.ขุนทะเล อ.เมือง จว.สุราษฎร์ธานี
จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ
ภิญโญวงศ์สุวรรณหัวหน้าผู้สื่อข่าวส่วนกลางหนังสือพิมพ์ทันใจนิวส์
สนับสนุนโดย