นายชูชีพ พงษ์ไชย รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรีเป็นประธานการประชุมคณะกรรมการไกล่เกลี่ยข้อพิพาทประจำจังหวัดสุพรรณบุรี ครั้งที่ 1/2565 ณ ห้องประชุมขุนแผน ศาลากลางจังหวัดสุพรรณบุรี
สนับสนุนด้วย
17 กรกฎาคม 2567 โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ จัดการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพการวิจัยแก่บุคลากร ครั้งที่ 3 ระหว่างวันที่ 17 - 19 กรกฎาค...