กราบขอบพระคุณ ท่าน พล.ต.ท.อำพล บัวรับพร ผบช.ภ.8 และ คุณ นฤมล บัวรับพร (ภริยา) เป็นอย่างสูงครับ
วันพุธที่ 4 พ.ค. 65 เวลา 11.30 น. ท่าน พล.ต.ท.อำพล บัวรับพร ผบช.ภ.8 และ คุณ นฤมล บัวรับพร (ภริยา) ให้เกียรติมาเยี่ยมเยียน ดร.นฤมล สุรเศรษฐ ประธานกรรมการ L.S.Jewelry Group โดยมี ดร.พีรวัฒน์ สุรเศรษฐ ประธานกต.ตร. กทม.(ภาคประชาชน) และ ดร.ธัชวิน สุรเศรษฐ ประธานกต.ตร.บก.น.1-กองบังคับการปฏิบัติการพิเศษ (191)ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นและเป็นกันเอง ณ ห้างเพชรหลีเสง บางลำพู
สนับสนุนโดย