วันที่17 มีนาคม 2566 กองบัญชาการกองทัพภาคที่ 3 ค่ายสมเด็จพระนเรศวรมหาราช อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก
พลโท สุริยะ เอี่ยมสุโร แม่ทัพภาคที่ 3 ให้การต้อนรับการเยี่ยมคำนับของ นาย Robert Godec ออท.สหรัฐฯ/ไทย พร้อมด้วย พ.ท. Timothy N. Peterman ผชท.ทบ.สหรัฐฯ/ไทย และคณะ เข้าเยี่ยมคารวะ เพื่อแนะนำตัวและกระชับความสัมพันธ์
Rattana Witthayaphibun
Pitakthai Online
สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนผู้พิพาทแห่งประเทศไทย
สนับสนุนโดย