ร่วมชมการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE ปี 2566 รอบคัดเลือกระดับภาคกลางและตะวันออก จ.ชลบุรี เพื่อให้กำลังใจเยาวชนสมาชิกชมรม TO BE NUMBER ONE จากโรงเรียนต่างๆ ในจังหวัดปราจีนบุรี ที่เข้าร่วมประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี ประจำปี 2566 ฯลฯ ณ ห้อง Pacific Hall ศูนย์การค้าแปชิฟิค พาร์ค ศรีราชา อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
สนับสนุนโดย