ข่าวประชาสัมพันธ์
ประชุมกำนันผู้ใหญ่บ้าน อำเภอ บึงสามพันจ.เพชรบูรณ์
นาย สมพงษ์ ทองหนูนุ้ย นายอำเภอ บึงสามพันประธานเปิดงาน หัวหน้า หน่วยงานราชการ มากันครบ กำนัน /ผู้ใหญ่บ้าน/ แพทย์/สารวัตร เข้าร่วมประชุม อย่างหนาตา และมี ผู้ใหญ่ บ้านบางส่วน เข้าร่วมทำความสะอาดรอบๆบริเวณ อำเภอ ให้ดูสะอาดตา ได้พูดคุยแนะนำ และ ได้ทำการซ่อมแซม ถนน ที่เสียหาย ในเขต อ.บึงสามพัน ให้มีความ สะดวก เดินทางปลอดภัย ณ.หอประชุม อ.บึงสามพัน จ.เพชรบูรณ์ วันที่ 3 กรกฎาคม 2566
สนับสนุนโดย นาย บุญเลิศ พุทธเจริญ เจ้าของไร่มะขามหวาน ชนิกา อ.บึงสามพัน จ.เพชรบูรณ์
จิรพัฒน์ รุจิโชคบวรกุล# แดง บึงสามพัน ผู้สื่อข่าว เพชรบูรณ์
สมาคมหนังสือพิมพ์ ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย
สนับสนุนโดย