ข่าวประชาสัมพันธ์
✳️✨️จังหวัดนครสวรรค์ จัดประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนการพัฒนาเมืองอัจฉริยะ (Nakhonsawan Smart City) (ด้านพลังงานสู่ความเป็นเมืองอัจฉริยะ (Smart Energy)✨️
วันนี้ (17 กรกฎาคม 2566) เวลา 13.30 น. นายจุมพฏ วรรณฉัตรสิริ รองผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานการประชุมคณะทำงานขับเคลื่อนการพัฒนาเมืองอัจฉริยะจังหวัดนครสวรรค์ (Nakhonsawan Smart City) (ด้านพลังงานสู่ความเป็นเมืองอัจฉริยะ (Smart Energy)) ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 3 อาคารสำนักงานนครสวรรค์การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย โดยมี พลังงานจังหวัด อุตสาหกรรมจังหวัด พาณิชย์จังหวัด และส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมฯ
สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย
สนับสนุนโดย