ข่าวประชาสัมพันธ์
ทรงพระเจริญ
นาย สมพงษ์ ทองหนูนุ้ย นายอำเภอบึงสามพัน
จ.เพชรบูรณ์ ประธานในพิธี นาย ทวีศักดิ์ อินทรานุกูล นายกเทศมนตรี เทศบาลตำบลซับสมอทอด และคณะ เจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับ ภาคเช้า ให้มีพิธีสงฆ์ และตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ได้มีหัวหน้าหน่วยงาน ในเขต อ.บึงสามพัน เข้าร่วมพิธีเป็นจำนวนมาก และให้ประชาชนได้เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ทุกท่านมีความสุข ใน วันแม่แห่งชาติ ณ.บริเวณ หน้าตลาด อำเภอ บึงสามพัน วันที่ 12 สิงหาคม 2566
จ.เพชรบูรณ์ ประธานในพิธี นาย ทวีศักดิ์ อินทรานุกูล นายกเทศมนตรี เทศบาลตำบลซับสมอทอด และคณะ เจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับ ภาคเช้า ให้มีพิธีสงฆ์ และตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ได้มีหัวหน้าหน่วยงาน ในเขต อ.บึงสามพัน เข้าร่วมพิธีเป็นจำนวนมาก และให้ประชาชนได้เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ทุกท่านมีความสุข ใน วันแม่แห่งชาติ ณ.บริเวณ หน้าตลาด อำเภอ บึงสามพัน วันที่ 12 สิงหาคม 2566
@สนับสนุนโดย นาย บุญเลิศ พุทธเจริญ เจ้าของไร่มะขามหวาน ชนิกา อ.บึงสามพันจ.เพชรบูรณ์
@นาย วัลลภ สาครรรัฐ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคโนโลยีสารสนเทศเพชรบูรณ์ อ.บึงสามพัน จ.เพชรบูรณ์
จิรพัฒน์ รุจิโชคบวรกุล(#) แดง บึงสามพัน
ผู้สื่อข่าว เพชรบูรณ์
สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย
สนับสนุนโดย