ข่าวภูมิภาค
#เพชรบูรณ์#วันที่ 7 ธันวาคม 2566 เวลา 06.30 น. ณ วัดมหาธาตุ พระอารามหลวง ต.ในเมือง อ.เมืองเพชรบูรณ์
นายวิโรจน์ เข็มเหล็ก ที่ปรึกษานายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเพชรบูรณ์ นำคณะข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดเพชรบูรณ์ เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีพัชร มหาวัชรราชธิดา โดยมีนายกฤษณ์ คงเมือง ผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ เป็นประธานฯ และมีรองผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ หัวหน้าส่วนราชการ และประชาชน เข้าร่วมฯ.
สุรพล ก้องเพชรศักคิ์ ที่ปรึกษา สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย-สภท.
สนับสนุนโดย