ข่าวภูมิภาค
จังหวัดสตูล
สำนักพิมพ์
หนังสือพิมพ์ทันใจนิวส์จังหวัดสตูล
วันเสาร์ที่ 9 ธันวาคม 2566 เวลา 09.30 น. นายสัมฤทธิ์ เลียงประสิทธิ์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสตูล ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิดโครงการส่งเสริมทักษะทางวิชาการให้กับศูนย์การศึกษาอิสลามประจำมัสยิด (ตาดีกา) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 (อำเภอควนโดน) โดยมีนายอาดำ สาเบาะ ประธานเขตการศึกษาที่ 4 อำเภอควนโดน เป็นผู้กล่าวรายงานโครงการฯ ร่วมด้วย นายดาลัน นุงอาหลี รองนายกอบจ.สตูล นางลัญจนา ภัทรภินันท์ ที่ปรึกษานายกฯ นายวรรโณ เวชศาสตร์ ที่ปรึกษานายกฯ นายกอหรี ปัญญายาว ที่ปรึกษานายกฯ นายบุรินทร์ ตาเดอิน ส.อบจ.เขต 1 อ.ควนโดน นายอาหมาด หลังยาหน่าย ส.อบจ.เขต 2 อ.ควนโดน นางสาวสุภรณ์ ทองอินทร์ รองปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสตูล นางนุตเราะห์ ชัยยะวิริยะ ผู้อำนวยการกองการศึกษาฯ และแขกผู้มีเกียรติที่เข้าร่วมในครั้งนี้ด้วย ณ มัสยิดอะมาดียะห์ปัญจอร์ ตำบลย่านซื่อ อำเภอควนโดน จังหวัดสตูล
รายงานโดย
นายนันทวัฒน์ เต๊ะสมัน
นายอับบาส ละใบจิ
จังหวัดสตูล
รายงาน
สนับสนุนโดย