วันศุกร์ที่ 12 มกราคม 2567
โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ สำนักการแพทย์ กรุงเทพมหานคร จัดกิจกรรมจิตอาสา " ปันรัก...ปันสุข...มอบของขวัญให้เด็กโรงเรียนวัดไผ่ล้อม" โดยกลุ่มประชาสัมพันธ์ ฝ่ายบริหารงานทั่วไป ร่วมสนับสนุนของขวัญ และ ขนม ฯลฯ เนื่องในโอกาสปีวันใหม่และวันเด็กแห่งชาติ 2567 ให้กับโรงเรียนวัดไผ่ล้อม (มีเพิ่มพิทยาภูมิ) จ.อ่างทอง เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้แก่เด็กๆ จำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 100 คน เป็นกิจกรรมจิตอาสาสาธารณประโยชน์
"สิ่งเล็กๆที่ยิ่งใหญ่ มีให้ไม่สิ้นสุด"
สนับสนุนโดย
รายงานข่าว