ภ.จว.ปทุมธานี
-------------------
เรียน ผู้บังคับบัญชา
วันที่ 28 เม.ย. 64 เวลา 11.00 น. พล.ต.ต.ชยุต
มารยาทตร์
ผบก.ภ.จว.ปทุมธานี ได้เดินทางไปยัง สภ.ธัญบุรี มอบชุดป้องกันเชื้อไวรัสโควิด-19 (ชุด PPE) เจลแอลกอฮอล์ หน้ากากอนามัยและทิชชู่เปียก
ให้กับ พ.ต.อ.วิวัฒน์
อัศววิบูลย์ ผกก.สภ.ธัญบุรี เพื่อนำไปใช้ บน สภ.ตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดเชื้อไวรัสโควิด-19 และสร้างความปลอดภัยให้กับข้าราชการตำรวจและประชาชนท่ีมาติดต่อราชการและใช้บริการบน สภ.ดังกล่าว
นอกจากนี้ พล.ต.ต. ชยุตฯ ยังได้ร่วมกับ จนท.มูลนิธิปวีณา
หงสกุลเพื่อเด็กและสตรี มอบถุงยังชีพยังชีพ จำนวน 144 ชุด ให้แก่ข้าราชการตำรวจ สภ.ธัญบุรี เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่ในสถานการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ต่อไป
จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ