วันที่ 17 มิ.ย.2564 เวลา 15.30 น.พล.ต.อ.วิสนุ ปราสาททองโอสถ จตช. และ คณะ ตรวจเยี่ยมและมอบสิ่งของบำรุงขวัญข้าราชการตำรวจใน พท.จว.สุราษฎร์ธานี โดยมี พล.ต.ต.สาธิต พลพินิจ ผบก.ภ.จว.สุราษฎร์ธานี
พ.ต.อ.วิรุฬห์ สุวรรณวงศ์ รอง ผบก.ฯ,พ.ต.อ.เชาวลิต เลี้ยงสุพงศ์ รอง ผบก.ฯ,พ.ต.อ.ณฐกรญ์ กาญจนาภรณ์ รอง ผบก.ฯ,พ.ต.อ.ไพศาล สังข์เทพ รอง ผบก.ฯ,พร้อมด้วย หน.สภ.ฯ ให้การต้อนรับและรับมอบสิ่งของบำรุงขวัญฯ ณ ตำรวจภูธรจังหวัดสุราษฎร์ธานี
Credit ภาพ/ข่าว ตร.ภูธร จ.สฎ.
สนับสนุนโดย