วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน 2564
พลตำรวจโท คำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี มอบหมายให้ พล.อ.อ.สักก์สกล แสงสุกรัตน์วดี เเละนายณเรศ คุชิตา เลขานุการนายกองค์การบริหาร
ส่วนจังหวัดปทุมธานี พร้อมด้วยสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี เขตอำเภอลำลูกกา ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมและอำนวยความสะดวกให้กับประชาชนที่เดินทางมาตรวจคัดกรองหาเชื้อไวรัสโคโรนา2019(COVID-19)เคลื่อนที่ ณ หมู่บ้านเอื้ออาทร เสมาฟ้าคราม ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี
สนับสนุนโดย