22 มิ.ย.2564 เวลา 12.30 น.
พล.ต.ต.พิเชษฐ จีระนันตสิน ผบก.ภ.จว.เชียงใหม่ พร้อมด้วย พ.ต.อ.ทรงกริช ออนตะไคร้ รอง ผบก.ภ.จว.เชียงใหม่ และ พ.ต.อ.อัครภณ วริศเจริญ
ผกก.สภ.เวียงแหง ร่วมกันตรวจสถานที่เกิดเหตุคดีชิงทรัพย์ฯ ร้านทองเยาวราชเวียงแหง ต.เวียงแหง อ.เวียงแหง จ.เชียงใหม่ โดยได้สอบถามและได้ให้กำลังใจเจ้าของร้าน และได้กำชับให้ สภ.เวียงแหง เร่งเก็บรวบรวมพยานหลักฐานให้ครบถ้วน
สนับสนุนโดย