วันศุกร์ที่ 29 เมษายน 2565
พลตำรวจโทคำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี
พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการเตรียมจัดงาน "สืบสานประเพณีจุดลูกหนูจังหวัดปทุมธานี ในวันอาทิตย์ที่ 1 พฤษภาคม 2565 " เพื่อสืบสานภูมิปัญญาท้องถิ่น และอนุรักษ์ศิลปวัฒนธรรม ณ บริเวณลานอเนกประสงค์ (ข้างตลาดพาเจริญคลองสี่) ต.บึงยี่โถ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
นายวีรวิทย์ กูลมณีทรัพย์หัวหน้าศูนย์ข่าวหนังสือพิมพ์ทันใจนิวส์จังหวัดปทุมธานี
สนับสนุนโดย