ขอบพระคุณ พ.ต.ท. จำรัส ดอกไม้เทศ รองผกก.(สอบสวน) สน.ชนะสงคราม มากครับ
วันอังคารที่ 26 เม.ย. 65 พ.ต.ท. จำรัส ดอกไม้เทศ รองผกก.(สอบสวน) สน.ชนะสงคราม เข้าอวยพรเนื่องในเทศกาลสงกรานต์ แด่ ดร.พีรวัฒน์ สุรเศรษฐ ประธานกต.ตร.กทม.(ภาคประชาชน)-สน.ชนะสงคราม และ ดร.ธัชวิน สุรเศรษฐ ประธานกต.ตร.บก.น.1-กองบังคับการปฏิบัติการพิเศษ (191) ด้วยบรรยากาศอบอุ่นและเป็นกันเอง ณ ห้างเพชรหลีเสง บางลำพู
สนุนโดย