วันพฤหัสบดีที่ 28 เมษายน 2565
พลตำรวจโทคำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี
พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี ตรวจเยี่ยมการตรวจหาเชื้อไวรัสโควิด-19 เชิงรุก ด้วย ATK ให้กับประชาชนในพื้นที่ ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลคลองห้า หมู่13 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
สนับสนุนโดย