วันที่ 24 พฤศจิกายน 2566 (เวลา 07.00 น.)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh7o8Yqvg7FFE1uP-osPA57fgNiQXZxRrL0Sr9dv8lQKyyvY6QhIWTqiOpS1IHb2LkJZMp3tWzOj14KnlxhqAhN6HZxlBrtZDMzD_r9qSSd8X6jKKucUN23N82JGPpFCQU-rbl_LX2tbRovKXyslAjmtSxaYM8hemmYiqb-UJ9rM57DUNpXobcHfRUzXqc/s320/4D23D3E6-3B2F-4FFA-92F9-E0B3709E5A30.jpeg)
นพ.พรเทพ แซ่เฮ้ง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ คณะผู้บริหาร และบุคลากรโรงพยาบาลฯ พร้อมด้วย นพ.เกรียงไกร ตั้งจิตรมณีศักดา รองผู้อำนวยการสำนักการแพทย์ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรพระภิกษุสงฆ์ จำนวน 59 รูป ณ บริเวณริมสระว่ายน้ำ หน้าอาคารหอพักพยาบาล
และพิธีสักการะศาลปู่พรหมเจริญกรุงฯ / ศาลพระภูมิชัยมงคล / ศาลตา-ยาย ศาลท้าวเวสสุวรรณ และศาลแม่ตะเคียน เพื่อความเป็นสิริมงคลสืบต่อไป เนื่องในโอกาสครบรอบ 52 ปี แห่งการสถาปนาโรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์
#CKP #MSD #โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์
#กรุงเทพสุขภาพดีเชื่อมั่นสำนักการแพทย์
#สำนักการแพทย์ #กรุงเทพมหานคร สนพ. กทม
--------------------------------------------------
📌 ติดตามข้อมูลข่าวสาร
🟩 Line ID : @ckphosp
🟦 Facebook : โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์
🟥 Youtube : โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์
☎️ 0 2289 7000 หรือ 0 2289 7986 (UMSC)
รายงานข่าว